டொலர் மற்றும் தங்கத்தின் விலை வீழ்ச்சி..!

இன்று டொலரின் 1 இன் பெறுமதி இலங்கை ரூபா 306.19 ஆக காணப்படுகிறது இதேவேளை, டொலரின் பெறுமதி குறைந்ததுடன் இலங்கையில் தங்கத்தின் விலை வேகமாக வீழ்ச்சியடைந்து வருவதாக உள்ளூர் தங்க ஆபரண வர்த்தகர்கள் தெரிவிக்கின்றனர்.22 கரட் தங்கம் ஒரு பவுண் விலை 150,000 ரூபாவாக குறைந்துள்ளதாக  செட்டித் தெரு தங்க வர்த்தகர்கள் தெரிவித்துள்ளனர்.24 கரட் தங்கத்தின் பவுண் ஒன்றின் விலை   160,000 முதல் 165,000 ரூபா வரை இருந்ததாக தங்க வர்த்தகர்கள் தெரிவிக்கின்றனர்.இதேவேளை, கடந்த சில நாட்களாக டொலருக்கு நிகரான ரூபாவின் பெறுமதியில் மிகவும் உயர்வு ஏற்பட்டிருந்தமை குறிப்பிடத்தக்கது. இதனைத் தொடர்ந்து தங்கத்தின் விலையிலும் வீழ்ச்சி பதிவாகி வருவதுடன் 22 கரட் தங்கப் பவுண் ஒன்றின் விலை கடந்த இரண்டு வாரங்களுக்குள் 11,000 ரூபாவிற்கும் மேல் குறைவடைந்துள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *