2023 மேஷ ராசிக்காரர்களுக்கு எப்படி அமைய போகிறது தெரியுமா?

மேஷ ராசி பலன் 2023 படி, உங்கள் ராசியின் அதிபதியான செவ்வாய் பகவான், ஆண்டின் தொடக்கத்தில் உங்கள் இரண்டாம் வீட்டில் ரிஷபத்தில் வக்ர நிலையில் அமர்ந்திருப்பார். இந்த நேரம் உங்களை பொருளாதார ரீதியாக வலிமையாக்கும் மற்றும் உங்கள் நிதி நிலைமையை செழிக்க வைக்கும், ஆனால் நீங்கள் உங்கள் பேச்சை நிறுத்தி நிதானத்துடன் செயல்பட வேண்டும். இல்லையெனில் உங்கள் உறவை சீர்குலைக்கும் சில விஷயங்களை நீங்கள் செய்யலாம். ஏப்ரல் 22 ஆம் தேதிக்குள் குரு பன்னிரண்டாவது வீட்டில் தங்கி செலவுகளை அதிகரிப்பார் ஆனால் ஆன்மீக மற்றும் மத நடவடிக்கைகளில் உங்களை சுறுசுறுப்பாக வைத்திருப்பார். மாணவர்கள் உயர்கல்விக்காக வெளியூர் சென்று வெற்றி பெறுவார்கள்.

 

 

2023-ம் ஆண்டுக்கான வருடாந்திர ராசி பலன் 2023-ம் ஆண்டின் ஆரம்பம் இந்த ராசி காதலர்களின் வாழ்க்கையில் மகிழ்ச்சியைத் தரும். உங்கள் அன்புக்குரியவருக்கு எல்லா வகையான மகிழ்ச்சியையும் கொடுக்க விரும்புகிறீர்கள். ஆண்டின் தொடக்கத்தில் ஐந்தாம் வீட்டிற்கு அதிபதியான புதன் ஒன்பதாம் வீட்டில் சூரியன் புதனுடனும் ஐந்தாம் வீட்டில் செவ்வாயின் அம்சத்துடனும் ஆதித்ய யோகமாக அமைவதால் உங்கள் உறவை சரிசெய்ய கோபத்தைத் தவிர்க்க வேண்டும். உங்கள் அன்பால் உங்கள் காதலியின் இதயத்தை வெல்க. . ஜனவரி 17 ஆம் தேதி, சனி உங்கள் பத்தாம் வீட்டில் இருந்து பதினொன்றாம் வீட்டிற்கு நுழைகிறார் அதிலிருந்து உங்கள் பொருளாதார முன்னேற்றம் தொடங்கும். ஏப்ரல் 22க்குப் பிறகு முதல் வீட்டில் குரு பெயர்ச்சி செய்வதும் உங்களுக்கு சுப பலன்களைத் தரும், ஆனால் சில காலம் குரு சண்டால் தோஷத்தின் தாக்கம் பிரச்சனைகளை தரும். அதன் பிறகு மெதுவாக எல்லாம் சரியாகிவிடும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *