2023 ரிஷப ராசிககாரர்கள் எப்படி அமைய போகிறது தெரியுமா?

ரிஷப ராசி பலன் 2023

ரிஷபம் ராசிபலன் 2023ன் படி, இந்த ஆண்டு உங்களுக்கு மிதமான பலன்கள் கிடைக்கும். ஆண்டின் தொடக்க மாதத்தில், அதாவது ஜனவரி 17, 2023 அன்று, சனி பகவான் ஒன்பதாம் வீட்டை விட்டு வெளியேறி உங்கள் தொழில் ஓ வாழ்க்கையில் ஸ்திரத்தன்மையைக் கொண்டுவர முயற்சிப்பார் ஆனால் இந்த ஆண்டு உங்கள் தொழிலில் மிகவும் கடினமாக உழைக்க வேண்டியிருக்கும். கடின உழைப்பு நிறைந்த ஆண்டாக இருக்கும். ஆனால் இந்த கடின உழைப்பு வீண் போகாது உங்களுக்கு பெரிய வெற்றியை தரும். இந்த ஆண்டின் நடுப்பகுதியில் உங்களுக்கு வெளிநாட்டு பயணங்கள் மற்றும் உங்கள் வேலை தொடர்பாக நீண்ட பயணங்களை மேற்கொள்ள வேண்டியிருக்கும். இது தவிர ஏப்ரல் 22 வரை பதினொன்றாம் வீட்டில் குரு இருப்பதால் நிதிநிலையில் எந்தப் பிரச்சினையும் இருக்காது ஆனால் பன்னிரண்டாம் வீட்டில் ராகு இருப்பதால் செலவுகள் அதிகரித்துக்கொண்டே இருக்கும்.

இருப்பினும், வருடாந்திர ராசி பலன் 2023 (Rasi Palan 2023) இன் படி, இந்த ஆண்டு மே மற்றும் ஆகஸ்ட் மாதங்களில் நீங்கள் வெளிநாடு செல்வதற்கான வாய்ப்புகள் இருக்கும். இந்த நேரத்தில், அதிகப்படியான செலவுகளால் உங்கள் நிதி நிலை குறையக்கூடும் மற்றும் நீங்கள் நிதி நெருக்கடிக்கு ஆளாகலாம் எனவே நீங்கள் கவனமாக இருக்க வேண்டும் ஏனெனில் ஏப்ரல் 22 முதல் குரு ராகு மற்றும் சூரியனுடன் உங்கள் பன்னிரண்டாவது வீட்டில் இருக்கிறார். இந்த நேரத்தில், உடல் ரீதியான பிரச்சினைகள் மருத்துவமனைக்குச் செல்லும் வாய்ப்பை உருவாக்கலாம். இதன் போது, ​​அரசு நிர்வாகத்திடம் இருந்தும் கொஞ்சம் பணம் கிடைக்கும் என்பதால் சிந்தனையுடன் வேலையைச் செய்யுங்கள். ஆண்டின் கடைசி இரண்டு மாதங்கள் அதாவது நவம்பர் மற்றும் டிசம்பர் மாதங்கள் உங்களுக்கு மிகவும் சிறப்பாக இருக்கும் மற்றும் உங்களின் அனைத்துத் திறமைகளும் வளரும். சமயப் பணிகளில் ஈடுபட வாய்ப்பு கிடைக்கும்.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *